FOMU YA MKATABA

1. MWAJIRI : / WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU NACHINGWEA
P.O.BOX 39 NACHINGWEA-LINDI
2. JINA LA FUNDI (mwajiriwa) : CLOTHILDA SABAS KANJE
3. ENEO LA UJENZI : CHUO CHA UALIMU NACHINGWEA
4. MAELEZO YA KAZI KWA UFUPI: LOT 1;KUVUNJA JENGO LA AWALI
GHARAMA YA UFUNDI 1,200,000 TZS

: LOT 2;JENGO LA MADARASA MATATU
GHARAMA YA UFUNDI 13,496,434 TZS

(Angalia Kiambatisho)

5. JUMLA YA GHARAMA YA UFUNDI 14,696,434 TZS,
6. MUDA WA MKATABA: Siku 90
7. MASHARTI YA MALIPO: i) Hakuna Malipo ya Awali.

if) Fundi atalipwa mara baada ya kazi kukaguliwa.

8. AINA YA MKATABA: Mkataba wa Ufundi
9. MASHARTI YA MKATABA:

» Mwajiri atatoa Vifaa vya ujenzi atakavyoelekezwa na Mhandisi Mshauri.

 Fundi atafanya kazi kwa Mujibu wa Mchanganuo wa kazi kwa umakini na uhodari wa

hali ya juu wa kiufundi.

» Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwaijiri ana haki ya kusimamisha kazi na kulipa

hasara zote zilizotokana na uzembe au makusudi.

Fundi Mkuu atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja kwa moja

kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri

kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asi
ujuzi wa kutosha.

anayefanya kazi chini ya usimamizi wake .

Fundi Mkuu kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
yekuwa na utaalamu au

Fundi Mkuu atahusika na vitendo vyote vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote
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e Fundi ah.akikishe anaondoa vitu vilivyofungwa ndani ya jengo kwa ungalifu bila
kusababisha uaharibifu wa vitu hivyo au jengo.

F

o Kiasi c;ha as.ilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa
Mwezi mmoja baada ya kazi kukamilika (Retention Money) nakulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

¢ Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshaiji huo

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri, Fundi ataomba aongezewe
muda wa kumalizia kazi.

NB: Mkataba huu unaweza kuvunjwa mara moja kwa mambo yafuatayo:

» Iwapo fundi Mkuu au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajihusisha
na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya chuo cha ualimu Nachingwea.

> Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi wake watafanya kazi bila kufuata mchoro au
maelekezo ya Mhandisi Mshauri.

» Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi wake hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa
kiufundi katika kazi yake.

$ |kumbukwe hiki ni chuo chenye vijana wa kike na kiume, hivyo basi Fundi mkuu
ahakikishe vibarua wake wanakua na nidham mda wote, lugha za matusi,ulevi

kelele, kusimama ovyo na wanachuo, kumletea mwanachuo zawadi yoyote,
nakadhalika haviruhusiwi ndani ya eneo la chuo. Fundi mkuu atawajibishwa kwa

kusitishwa mkataba wake.
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